Angalia Picha : MAELFU WAJITOKEZA JPM AKIMWAGA SERA ZA CCM NA KUOMBA KURA BABATI MKOANI MANYARA | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, October 25, 2020

Angalia Picha : MAELFU WAJITOKEZA JPM AKIMWAGA SERA ZA CCM NA KUOMBA KURA BABATI MKOANI MANYARA

  Malunde       Sunday, October 25, 2020

Siku mbili kuelekea Uchaguzi Mkuu, Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli ameendelea kuwafikia Mamilioni kwa Mamilioni ya Watanzania na Kunadi Sera, Ilani ya CCM na kuomba kura kwa Wananchi na Leo ni Zamu ya Manyara ambako amefanya Mkutano Mkubwa Babati ambao umehudhuriwa na Maelfu kwa maelfu ya wananchi
#KuraKwaMagufuli2020#T2020JPM

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post