MGOMBEA URAIS DK. MAGUFULI AKIWASHA MOSHI MJINI... HIZI HAPA KAULI ZAKE AKIOMBA KURA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, October 21, 2020

MGOMBEA URAIS DK. MAGUFULI AKIWASHA MOSHI MJINI... HIZI HAPA KAULI ZAKE AKIOMBA KURA

  Malunde       Wednesday, October 21, 2020
TUKUTANE OKTOBA 28: Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli ameendelea na Mikutano yake ya Kampeni ya Kunadi Sera na Ilani ya CCM Kisha kuomba Kura kwa Wananchi na Leo Jumatano Oktoba 21, 2020 ameendelea kufanya Mikutano Mkoani Kilimanjaro na Haya ndiyo aliyoyazungumza Kwenye Mkutano Mkubwa Uliofanyika Viwanja Vya Chuo cha Ushirika, Moshi Mjini. Twende na Mafiga matatu ya CCM bila ya Kuchanganya mambo.

#KuraKwaMagufuli2020
#T2020JPM
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post