RAIA 7 WA KIGENI WATIWA MBARONI KWA WIZI WA MTANDAONI | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, September 13, 2020

RAIA 7 WA KIGENI WATIWA MBARONI KWA WIZI WA MTANDAONI

  Malunde       Sunday, September 13, 2020
Jeshi la Polisi limekamata raia saba wa kigeni kwa kosa la wizi wa mitandaoni. Watuhumiwa hao raia wa Nigeria, Liberia, DRC, India na Afrika Kusini wenye umri kati ya miaka 28 na 44 walikamatwa kati ya mwezi Agosti na Septemba mwaka huu.

Kamanda wa Polisi Kanda Maalum Dar es Salaam SACP Lazaro Mambosasa, amesema watuhumiwa hao wamekiri kujipatia kiasi cha shilingi milioni kumi (Tsh 10,000,000/=) kihalifu, na kutumia pesa hizo kufungua duka la pombe kali, kununua gari aina ya MARK II, runinga mbili na magodoro.

Aidha, Mambosasa amesema wapo katika msako wa kuwatafuta Watanzania walioshirikiana na wahalifu hao. Na kuwataka wageni wote wanaoingia nchini kwetu kufuata sheria zilizopo.

Watuhumiwa wote bado wanashikiliwa na polisi na wanatarajiwa kufikishwa mahakamani hivi karibuni.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post