WAZIRI WA TAMISEMI SULEIMAN JAFO ACHUKUA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA KISARAWE | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

WAZIRI WA TAMISEMI SULEIMAN JAFO ACHUKUA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA KISARAWE

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020
Waziri wa TAMISEMI Suleimani Jafo, leo Julai 14, 2020, amechukua fomu ya kuomba ridhaa  ya chama chake ili kimteue kwa ajili ya kugombea Ubunge wa Jimbo la Kisarawe.




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post