WANANCHI WA SOMANGA MKOANI LINDI WAMSHUKURU RAIS MAGUFULI, MZEE AMKABIDHI ZAWADI YA JOGOO | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, July 30, 2020

WANANCHI WA SOMANGA MKOANI LINDI WAMSHUKURU RAIS MAGUFULI, MZEE AMKABIDHI ZAWADI YA JOGOO

  Malunde       Thursday, July 30, 2020

Wananchi wa Somanga Mkoani Lindi wamemshukuru Rais Magufuli kwa kuwapa fedha na kujengwa Kituo cha Afya. Mzee Kimbwembwe amempa zawadi ya jogoo.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post