ABDULLAH NAJIM ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA KAWE | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 17, 2020

ABDULLAH NAJIM ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA KAWE

  Malunde       Friday, July 17, 2020

Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Abdullah Najim,(kushoto) akirudisha fomu kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea Ubunge Jimbo la Kawe jijini Dar es saalam katika ofisi ya CCM wilaya ya Kinondoni leo Ijumaa Julai 17,2020

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post