MWANAHARAKATI CYPRIAN MUSIBA AJITOSA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA 'KANGI LUGOLA' | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

MWANAHARAKATI CYPRIAN MUSIBA AJITOSA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA 'KANGI LUGOLA'

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020

Mwanaharakati Cyprian Musiba amechukua fomu ya kuomba kuteuliwa na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea ubunge katika Jimbo la Mwibara, Mkoa wa Mara. 


Jimbo hilo linaongozwa na Mbunge Kangi Lugola kupitia (CCM).


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post