AMOSY MSHANDETE ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SOLWA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

AMOSY MSHANDETE ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SOLWA

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020


Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini Ernestina Richard akimpatia fomu ya kuomba kugombea ubunge Amosy Malugu Mshandete.


Na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Kada wa Chama Cha Mapinduzi Amosy Malugu Mshandete amechukua fomu ya kuomba kugombea Ubunge Jimbo la Solwa mkoani Shinyanga.

Mshandete amechukua fomu leo Jumanne Julai 14,2020 katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini.

Akizungumza baada ya kuchukua fomu,Mshandete ameamua kuomba ridhaa ya CCM agombee ubunge kwani amejitathmini na kuona kuwa anao uwezo wa kutoa mchango wa maendeleo katika Jimbo la Solwa kwa kushirikiana na wananchi na serikali.
Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini Ernestina Richard akimpatia fomu ya kuomba kugombea ubunge Amosy Malugu Mshandete.
 Amosy Malugu Mshandetete akionesha fomu ya kuomba kugombea Ubunge Jimbo la Solwa mkoani Shinyanga.
 Amosy Malugu Mshandetete akionesha fomu ya kuomba kugombea Ubunge Jimbo la Solwa mkoani Shinyanga.
Picha zote na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post