AHMED SALUM ARUDISHA FOMU YA KUGOMBEA TENA UBUNGE JIMBO LA SOLWA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

AHMED SALUM ARUDISHA FOMU YA KUGOMBEA TENA UBUNGE JIMBO LA SOLWA

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020
Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Solwa, Ahmed Salum (CCM) akionesha fomu ya kuwania ubunge wa jimbo la Solwa  masaa mawili baada ya kuichukua.

Na Mwandishi wa Malunde 1 blog

Ahmed Salum ambaye anatetea kiti chake amechukua fomu ya kuomba kugombea ubunge Jimbo la Solwa leo Julai 14, 2020 saa 2 asubuhi na kuirejesha saa 4 asubuhi  katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Vijijini.

Akizungumza baada ya kurejesha fomu, Salum amesema anawashukuru viongozi wa chama hicho kwa kutengeneza mfumo mzuri wa kidemokrasia katika kupata wagombea ambao unatoa demokrasia ndani ya chama.

“Kikubwa tuchukue fomu tujaze tumtangulize Mungu, tusubiri mchakato ndani ya chama endapo jina langu likipendekezwa kama mgombea wa CCM ndipo nitazungumza zaidi,” amesema.
Ahmed Salum akisalimiana na baadhi ya wanawake waliojitokeza kuchukua fomu za kuwania udiwani (Viti maalum) jimbo la Solwa.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post