MKUU WA MKOA WA DAR ES SALAAM PAUL MAKONDA ACHUKUA FOMU KUWANIA UBUNGE JIMBO LA KIGAMBONI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 15, 2020

MKUU WA MKOA WA DAR ES SALAAM PAUL MAKONDA ACHUKUA FOMU KUWANIA UBUNGE JIMBO LA KIGAMBONI

  Malunde       Wednesday, July 15, 2020
Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda leo Julai 15 amechukua Fomu ya kuomba ridhaa ya Kuwania nafasi ya Ubunge Jimbo la Kigamboni kupitia tiketi ya Chama cha mapinduzi CCM.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post