DKT. EMMANUEL KIBERITI AREJESHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 17, 2020

DKT. EMMANUEL KIBERITI AREJESHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA SHINYANGA MJINI

  Malunde       Friday, July 17, 2020

Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Emmanuel Kiberiti akirejesha fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea nafasi ya Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini leo Ijumaa Julai 17,2020 katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Mjini kwa Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu (kushoto). Picha na Kadama Malunde – Malunde 1 blog
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post