FRANCIS GILYA KASILI AREJESHA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE SHINYANGA MJINI KUPITIA CCM | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 17, 2020

FRANCIS GILYA KASILI AREJESHA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE SHINYANGA MJINI KUPITIA CCM

  Malunde       Friday, July 17, 2020

Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Francis Gilya Kasili akirejesha fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea nafasi ya Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini  kwa Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu leo Ijumaa Julai 17,2020 katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Mjini. Picha zote na Kadama Malunde -Malunde 1 blog
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post