KAULI YA STEVE NYERERE BAADA YA KUPATA KURA 6 IRINGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 21, 2020

KAULI YA STEVE NYERERE BAADA YA KUPATA KURA 6 IRINGA MJINI

  Malunde       Tuesday, July 21, 2020

“Kwanza nichukue nafasi hii kusema asante Mungu kwa kila jambo, hakika nimeona uwezo wako nimeona nguvu yangu nimeona kipaji changu nimeona jinsi gani Baba anavyonipigania kwenye kila jambo, niseme Asanteni sana Wasanii wenzangu mlionikimbilia kwenye hili.


“Asante marafiki zangu Ndugu zangu pamoja na Waandishi wa habari wote nasema bila nyie mimi siwezi, niseme asante kwa Chama changu Viongozi wote wa Mkoa wa Iringa wakiongozwa na Ally Hapi, Salim Asas, DC Richard Kasesela na Viongozi na Wanachama wote wa CCM

“Niseme tu kukosa kura sio sababu ya kuacha mapambano nitashirikiana na Mgombea kuhakikisha Jimbo linarudi lakini kikubwa zaidi ni kutafuta ushindi wa hali ya juu wa Chama cha Mapinduzi kuanzia kura za Rais, Mbunge mpaka Diwani

“Narudia tena asante Iringa hakika nimejiona wa thamani sana tulikuwa Wagombea 57 katika hao wote mimi Steve Nyerere nimekuwa Mtu wa 9, wengine wote kura 1 wengine sifuri, hivi ningekosa kabisa ningeweka wapi sura yangu asante wana Iringa hata hichi kidogo mlichonipa kwangu ni heshima pia




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post