DAVID SILINDE APIGA MAGOTI MBELE YA WAJUMBE KUOMBA APITISHWE KURA ZA MAONI CCM | MALUNDE 1 BLOG

Monday, July 20, 2020

DAVID SILINDE APIGA MAGOTI MBELE YA WAJUMBE KUOMBA APITISHWE KURA ZA MAONI CCM

  Malunde       Monday, July 20, 2020
Zoezi la kujinadi kwa watia nia Ubunge Jimbo la Tunduma limeanza, David Silinde amepiga magoti kuwaangukia wajumbe kumpatia kura zote. 


Jumla ya wagombea 33 wanajinadi kupeperusha bendera ya CCM kuutaka Ubunge.


Credit:ITV


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post