MSANII WAKAZI AJITOSA KWENYE UBUNGE KUPITIA CHAMA CHA ACT-WAZALENDO | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, June 20, 2020

MSANII WAKAZI AJITOSA KWENYE UBUNGE KUPITIA CHAMA CHA ACT-WAZALENDO

  Malunde       Saturday, June 20, 2020
Msanii wa HipHop Bongo Wakazi ametia nia ya kugombea ubunge katika jimbo la Ukonga kupitia chama cha ACT- Wazalendo  kwenye uchaguzi Mkuu mwezi Oktoba mwaka huu. 




Wakazi ameeleza nia hiyo leo Juni 20, 2020 kwenye mkutano wa chama hicho unaofanyika jijini Dar es salaam.

Wakazi amesema amekuwa mwanaharakati wa muda mrefu wa masuala ya haki na usawa hivyo ameona ni wakati sasa wa kuwa kiongozi.

”Kwasababu nimepata heshima ya kuitwa hapa mbele ya mkutano naomba nitumie nafasi hii kutangaza rasmi kuwa nitagombea ubunge katika Jimbo langu la Segerea”, amesema.

Hivi karibuni Wakazi alikabidhiwa kadi ya chama hicho na Kiongozi Mkuu wa ACT Wazalendo Zitto Zuberi Kabwe.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post