MEYA MWITA AIFUTA KESI YAKE YA KUPINGA KUVULIWA UMEYA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, January 13, 2020

MEYA MWITA AIFUTA KESI YAKE YA KUPINGA KUVULIWA UMEYA

  Malunde       Monday, January 13, 2020

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imeifuta kwa gharama kesi ya Meya wa jiji la Dar es Salaam, Isaya Mwita ya kutaka kusitisha mchakato wa kumuondoa madarakani.

Hatua hiyo inatokana na Mwita kuwasilisha maombi hayo kupitia Wakili wake Hekima Mwasipu mbele ya Hakimu Mkazi Janeth Mtega.

Wakili Mwasipu ameieleza mahakama kwamba miongoni mwa sababu zao ni kwamba anaona kesi hiyo haina maana kuwepo mahakamani kwa sababu hatua za kumng’oa madarakani zilishafanyika.

Pia muombaji (Mwita) hakupewa nafasi ya kusikilizwa mahakamani, hivyo anaomba kuliondoa shauri hilo bila gharama.

Hata hivyo, Wakili wa Serikali Rashid Mohammed amedai kuwa hawana pingamizi na maombi hayo ila wanaomba suala la gharama liwepo kwa sababu wamepoteza muda, rasilimali na uandaaji wa majibu kuhusu shauri hilo.

Katika uamuzi wake Hakimu Mtega amesema “Nakubaliana na maombi ya muombaji (Mwita) ya kuliondoa shauri hili, hivyo naliondoa kwa gharama”.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post