RC CHALAMILA AWAFUKUZA SHULE WANAFUNZI SABA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, October 23, 2019

RC CHALAMILA AWAFUKUZA SHULE WANAFUNZI SABA

  Malunde       Wednesday, October 23, 2019

Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Albert Chalamila ametangaza kuwafukuza Shule wanafunzi saba wa kidato cha sita, waliokuwa wakikabiliwa na tuhuma za kuchoma moto mabweni, katika Shule ya Sekondari Kwanja iliyopo Chunya mkoani Mbeya.

Chalamila ametoa maamuzi hayo leo Oktoba 23, 2019, akiwa Shuleni hapo wakati akitoa ripoti kuhusiana na maamuzi ya kuwatimua wanafunzi wa Shule ya Sekondari Kiwanja wa kidato cha 6 na kuwataka walipe faini ya Shilingi laki 2 kwa kila mmoja, na faini ya Shilingi laki 5 kwa kila aliyechoma moto mabweni.

"Leo Jumanne asubuhi nimewatimua wanafunzi wote ambao hawajalipa, na nitaandika ripoti kwenye mamlaka kuwazuia wasifanye mitihani tena kwa muda wa miaka 5 na kama kuna shule yeyote itawapokea itakuwa hatarini" amesema Chalamila.

"Jinsi ya kuwafuatilia hawa wanafunzi ni ndogo sana, kwa sababu tunawafahamu tangu walipoanzia mpaka wapo sasa na uzuri zaidi tumewalipia ada wenyewe wala hawatusumbui kuwapata, kwa hiyo niseme tu shule yeyote itakayowapokea itakuwa matatizoni" amesema Chalamila.

Hivi karibuni Mkuu huyo wa Mkoa, alionekana kuwashushia bakora baadhi ya wanafunzi katika Shule ya Sekondari Kiwanja mkoani humo, wakituhumiwa kuchoma moto mabweni ya Shule.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post