JAMAA AJITUPA MAJINI AKIJARIBU KUVUKA BAHARI KWA KUOGELEA | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, October 3, 2019

JAMAA AJITUPA MAJINI AKIJARIBU KUVUKA BAHARI KWA KUOGELEA

  Malunde       Thursday, October 3, 2019

Kizaazaa kilizuka katika kivukio cha feri Likoni kaunti ya Mombasa nchini Kenya baada ya jamaa kujitupa Bahari Hindi na kujaribu kuvuka kwa kuogelea. 


Baada ya kujirusha baharini, Timiza alianza kuogelea akielekea ng'ambo ya pili huku umati ukiachwa na mshtuko. 

Inasemekana kuwa Timiza alichukua hatua hiyo kufuatia kusitishwa kwa muda kwa kuhuduma za feri kufuatia mkasa uliotokea Jumapili, ambapo gari lililokuwa limewabeba mama na mwanawe lilidondoka na kutumbukia baharini.

Iliwalazimu wapiga mbizi kuchukua hatua ya dharura na kumuokoa kabla ya kumkabidhi kwa maafisa wa polisi.

Shughuli ya kuitafuta miili ya Mariam Kigenda na bintiye Amanda Mutheu imefikia siku ya nne bila mafanikio kutokana na utata ambao umeikumba oparesheni nzima.

Mariam Kigenda na bintiye Amanda Mutheu

Oparesheni hiyo imekumbwa na utata wa aina yake hususan baada ya mpiga mbizi wa binafsi aliyetafutwa na familia ya waathiriwa kujiuzulu kwa madai ya kuhangaishwa na Jeshi la Wana Maji. 

Jeshi hilo lilimshutumu Musa Sila kwa kutoa taarifa ya kupotosha kwa familia ya waathiriwa wa mkasa huo kuhusu oparesheni nzima inavyoendeshwa na kule iliko miili ya wapendwa wao. 
Chanzo - Tuko
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post