TAKUKURU KUMPANDISHA KIZIMBANI HAKIMU KWA TUHUMA YA KUPOKEA RUSHWA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, October 9, 2019

TAKUKURU KUMPANDISHA KIZIMBANI HAKIMU KWA TUHUMA YA KUPOKEA RUSHWA

  Malunde       Wednesday, October 9, 2019

Kaimu Mkuu wa TAKUKURU Mkoa wa Shinyanga Hussein Mzee Mussa
Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) Mkoani Shinyanga inatarajia kumfikisha Mahakamani Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Mwanzo Kishapu Benjamin Charles Mhangwa kwa tuhuma za kuomba na kupokea rushwa kinyume cha kifungu cha 15 cha sheria ya kuzuia na kupambana na rushwa Na 11 ya Mwaka 2007.

Akizungumza na waandishi wa habari leo Jumatano Oktoba 9,2019 Kaimu Mkuu wa TAKUKURU Mkoa wa Shinyanga Hussein Mzee Mussa amesema hakimu huyo aliomba na kupokea kiasi cha shilingi 200,000 kati ya shilingi 300,000/= alizoomba kutoka kwa Juma Mbugi kuwa ametumwa na hakimu wa wilaya ya Kishapu Wilberforce Luwago ili kusaidia kupata ushindi katika kesi ya kubakwa kwa mwanawe.

Aidha kwa mujibu wa uchunguzi uliofanyika umebaini kuwa fedha hizo hazikuombwa na hakimu Mkazi Mfawidhi wa wilaya ya Kishapu Wilberforce Luwago hivyo mtuhumiwa huyo aliomba na kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post