MAMA JANETH MAGUFULI AWATEMBEZA WAKE WA MARAIS KIJIJI CHA MAKUMBUSHO NA MAKUMBUSHO YA TAIFA JIJINI DAR ES SALAAM | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, August 17, 2019

MAMA JANETH MAGUFULI AWATEMBEZA WAKE WA MARAIS KIJIJI CHA MAKUMBUSHO NA MAKUMBUSHO YA TAIFA JIJINI DAR ES SALAAM

  TANGA RAHA BLOG       Saturday, August 17, 2019
Mke wa Rais Mama Janeth Magufuli akiongozana na mke wa Rais wa Namibia Mama Monica Geingos (kushoto) Mke wa Rais wa Afrika Kusini Dkt. Tshepo Motsepe(wa pili kulia) na Mke wa Waziri Mkuu wa Eswatini Mama Dlamini  (kulia) wakati alipowatembeza wake hao wa viongozi wakuu wa Jumuiya ya endeleo ya Kusini mwa Afrika SADC kujione nyumba za kiasili kwenye Kijiji cha Makumbusho Kijitonyama jijini Dar es salaam leo Jumamosi Agosti 17, 2019
Mke wa Rais Mama Janeth Magufuli akiwa katika picha ya kumbukumbu mbele ya nyumba ya kiasili na Mke wa Rais wa Comorro Mama Assoumani  Mke wa Waziri Mkuu wa Eswatini  Mama Dlamini mke wa Rais wa
Namibia Mama Moca Geingos na Mke wa Rais wa Afrika Kusini Dkt. Tshepo Motsepe   wakati alipowatembeza wake hao wa viongozi wakuu wa Jumuiya ya Maendeleo ya Kusini mwa Afrika SADC kujione nyumba za kiasili
kwenye Kijiji cha Makumbusho Kijitonyama jijini Dar es salaam leo Jumamosi Agosti 17, 2019
Mtoto wa Baba wa Taifa Madaraka Godfrey Nyerere akionesha cherehani ambayo Mwalimu Julius Nyerere alikuwa akiitumia kushonea nguo za familia yake kwa Mke wa Rais Mama Janeth Maguful,  Mke wa Rais
wa Comorro Mama Assoumani  Mke wa Waziri Mkuu wa Eswatini Mama Dlamini, mke wa Rais wa Namibia Mama Mama Monica Geingos na Mke wa Rais wa Afrika Kusini Dkt. Tshepo Motsepe   wakati Mama Magufuli
alipowatembeza wake hao wa viongozi wakuu wa Jumuiya ya Maendeleo ya Kusini mwa Afrika SADC kujionea vitu mbalimbali katika  Makumbusho ya Taifa na Nyumba ya Utamaduni jijini Dar es salaam leo Jumamosi Agosti
17, 2019
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post