NAPE NNAUYE : KAKA JANUARY KARIBU BACK BENCH, HONGERA KWA UTUMISHI WAKO | MALUNDE 1 BLOG

Monday, July 22, 2019

NAPE NNAUYE : KAKA JANUARY KARIBU BACK BENCH, HONGERA KWA UTUMISHI WAKO

  Malunde       Monday, July 22, 2019

Baada ya mawaziri, George Simbachawene na Hussein Bashe kuapishwa asubuhi ya leo, Julai 22, 2019 na Rais Magufuli, Ikulu Jijini Dar es Salaam. Mbunge wa Mtama, Nape Moses Nnauye amewatumia salamu za pongezi viongozi hao.

Kupitia ukurasa wake wa Twitter, Nape amesema kuwa uteuzi wa viongozi hao ni bora na kuwatakia mafanikio mema katika kazi yao mpya, huku akieleza sifa aliyoiacha Waziri aliyeondolewa katika nafasi yake, January Makamba.

"Uteuzi wa Mhe. Hussein Bashe na Mhe. Simbachawene ni katika teuzi bora kabisa. Ninawapongeza na kuwatakia majukumu mema!. Kaka January karibu 'back bench', hongera kwa utumishi wako!", amesema Nape.

Jana Jumapili, Rais Magufuli aliwateua George Simbachawene kuwa Waziri wa Ofisi ya Makamu wa Rais, Muungano na Mazingira, akichukua nafasi iliyoachwa na January Makamba. Pia alimteua Hussein Bashe kuwa Naibu Waziri wa Kilimo, ambapo wawili hao wameapishwa leo, Ikulu Jijini Dar es Salaam.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post