MWANACHUO AUAWA KWA KUCHOMWA KISU NJE YA GETI LA CHUO DAR | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, June 18, 2019

MWANACHUO AUAWA KWA KUCHOMWA KISU NJE YA GETI LA CHUO DAR

  Malunde       Tuesday, June 18, 2019
Mwanafunzi wa stashahada ya maabara kutoka Chuo Kikuu cha Kampala tawi la Tanzania (KIU), Anifa Mgaya amefariki dunia jana Jumapili usiku baada ya kushambuliwa kwa kuchomwa na kitu chenye ncha kali na watu wasiojulikana.

Anifa alikutwa na umauti majira ya saa 2 usiku jirani na geti la kuingia katika chuo hicho kilichopo Gongo la Mboto jijini  Dar es Salaam alichokuwa akisoma.

Taarifa zinaeleza baada ya kushambuliwa, wanafunzi wenzake walijitokeza ili kumpatia msaada kwa kumkimbiza hospitali lakini hadi wanafika alikuwa tayari umauti umemfika.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Ilala, Zuberi Chembela alithibitisha kutokea kwa tukio hilo huku akibainisha vijana waliohusika katika tukio hilo wanasemekana kuwa ni vibaka.

“Marehemu alikuwa anatoka kujisomea chuoni, wakati akitoka muda huo karibu na geti alikutana na vijana hao wawili waliokuwa wanajaribu kumpora begi lakini baada ya kusumbuana walimchoma kwa kutumia kitu chenye ncha kali na taarifa kamili ya tukio hilo itatolewa kesho,” amesema Chembela.

Na Aurea Simtowe,Mwananchi 
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post