Saturday, April 13, 2019

RAIS MAGUFULI ATOA AJIRA KWA VIJANA 2000 WA JKT

  Malunde       Saturday, April 13, 2019
Rais, John Magufuli ametoa ajira kwa vijana wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) zaidi ya 2,000 walioshiriki ujenzi wa miradi mbalimbali ya Serikali.

Vijana hao ni walioshiriki kwenye ujenzi wa nyumba za Serikali, ukuta wa Ikulu ya Chamwino Dodoma, nyumba za magereza pamoja na wanaofanya kazi kwenye kiwanda cha kuchakata mahindi cha JKT Mlale.

Akizungumza katika hafla ya uzinduzi wa mji wa kiserikali wa Ihumwa Dodoma leo, Rais Rais Magufuli ameeleza kufurahishwa kwake na kazi kubwa iliyofanywa na vijana hao kwa muda mfupi na gharama nafuu na moyo wa kujitoa kwa ajili ya taifa lao.

Ameelekeza vijana hao waajiriwe katika maeneo mbalimbali ikiwamo jeshini, usalama wa taifa, Takukuru, uhamiaji na taasisi nyingine za Serikali.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post