Saturday, April 13, 2019

NIGERIA WATAMBA KUITWANGA SERENGETI BOYS MCHEZO WA UFUNGUZI KESHO

  Malunde       Saturday, April 13, 2019
Kocha Manu Garba wa timu ya Taifa Nigeria chini ya miaka 17, amesema hana presha na mchezo wao wa ufunguzi dhidi ya Tanzania.

Amesema anaifahamu Tanzania vizuri baada ya kukutana nao katika Mashindano ya Uefa Assist nchini Uturuki hivyo ana imani mchezo wao utakuwa mzuri. "Tanzania ni vijana wadogo na wanacheza mpira wa pasi nyingi, wanacheza kwa kuelewana na sio timu ya kawaida," alisema.

Ameongeza mchezo wao utakuwa mzuri kwa timu zote kuhitaji matokeo mazuri uwanjani ili kuanza vizuri Fainali hizo.

Wakati huohuo nahodha wa Nigeria, Tijani Samson amesema wamejiandaa vizuri kuweza kupata matokeo katika mchezo huo bila kuwa na wasiwasi wowote.

Na Thomas Ng'itu - Mwanaspoti
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post