Saturday, March 9, 2019

MHUBIRI ATAKA WANAUME WAWALIPE MISHAHARA WAKE ZAO KWA KAZI WANAZOFANYA NYUMBANI

  Malunde       Saturday, March 9, 2019

Mhubiri mmoja kutoka Ghana Ekow Badu Wood amewataka wanaume wote ulimwenguni mzima kuwalipa mshahara wanawake wao kwa ajili ya kazi wanazozifanya nyumbani.

Kwa mujibu wa mhubiri huyo wanawake hutekeleza majukumu mengi nyumbani na kuhakikisha wanadumisha amani katika jamii hivyo ni vyema kuwalipa mshahara kila mwezi ili kuwapa motisha ya kuboresha nyumba zao zaidi 

" Njia moja ya kutoa shukrani kwa wanawake ni kuwalipa mshahara kila mwezi, hii ni kwa ajili ya kazi ambazo hufanya ili kuboresha ndoa zao, malipo hayo yatawafanya wawe na motisha zaidi," Mhubiri huyo alisema.

 Mhubiri huyo alisisitiza kuwa kila familia hunawiri panapo mwanamke na hivyo wanapaswa kutambulika na kutuzwa.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post