Monday, February 11, 2019

ZANTEL YAANZISHA MPANGO WA WAFANYAKAZI WAKE KUSHIRIKI KUFANYA MAZOEZI YA KUJENGA AFYA ZAO

  Malunde       Monday, February 11, 2019
Baadhi ya wafanyakazi wa Zantel wakishiriki kufanya mazoezi ya viungo chini ya mpango ulioanzishwa na kampuni ili kuimarisha afya za wafanyakazi na kuongeza ufanisi kazini yaliyonduliwa katika ofisi za makao makuu ya kampuni jijini Dar es Salaam.

Kampuni ya mawasiliano ya Zantel imeanzisha mpango, unaowawezesha wafanyakazi wake wote kushiriki kufanya mazoezi ya mwili baada ya saa za kazi kwa ajili ya kujenga afya zao.

Mkurugenzi wa Rasilimali Watu kutoka Zantel Joan Makwaia Kazimoto amesema mazoezi hayo yanafanyika mara tatu kwa wiki baada ya saa za kazi, na wanafanya mazoezi ya viungo ya kucheza (Zumba), kutembea na aerobics.

“Zantel siku zote inawajali wafanyakazi wetu kama ambavyo inavyowajali wateja wake, ndio maana tumeanzisha mpango kama huu wa mazoezi kwa ajili ya kuimarisha afya za wafanyakazi wetu wote sambamba na kuleta tija na ufanisi, tunaamini wafanyakazi wenye afya bora wanatekeleza majukumu yao ya kazi ya kila siku vizuri”,alisema Joan.

Baadhi ya wafanyakazi wa Zantel walipohojiwa waliuelezea mpango huo kuwa ni mzuri kwa afya zao pia unadhihirisha jinsi kampuni inavyowajali wafanyakazi wake kama ambayo imekuwa ikiwajali wateja wake.

Akiongea wakati wa mazoezi hayo, mmoja wa wafanyakazi wa Zantel, Gamdad Murad aliushukuru uongozi wa Zantel kwa kujali afya zao kwani ni muhimu zaidi hasa kazini na katika familia zao pia.

“Mazoezi haya yanatuhamasisha kubadilisha mfumo wetu wa maisha na pia kuanza kuwazoesha watoto wetu kufanya mazoezi katika umri mdogo ili kuepukana na magonjwa yanayoletwa na uzito kupita kiasi,” alisema Murad.
Baadhi ya wafanyakazi wa Zantel wakishiriki kufanya mazoezi ya viungo chini ya mpango ulioanzishwa na kampuni ili kuimarisha afya za wafanyakazi na kuongeza ufanisi kazini yaliyonduliwa katika ofisi za makao makuu ya kampuni jijini Dar es Salaam.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post