Wednesday, February 20, 2019

MABAHARIA "ORIGINAL" WALIA JINA LAO KUTUMIKA KIHUNI

  Malunde       Wednesday, February 20, 2019


Chama cha mabaharia nchini kimeitaka jamii kuondokana na dhana potofu za kuonekana mabaharia ni wahuni na badala yake waiheshimu taaluma hiyo kama zingine.

Akizungumza na Habari xtra ofisini kwake mwenyekiti wa Chama hicho Frank Chuma amesema kutokana na jina lao kutumika vibaya miongoni mwa Vijana hali hiyo imesababisha taaluma yao kukosa heshima pindi wanapokwenda katika taasisi nyingine kutafuta huduma. 

Mwenyekiti huyo amesemabado wanakabiliwa na changamoto ikiwemo kutokupata ajira na kanuni zilizopo katika kazi hiyo kuwa kandamizi.

Chanzo -Times fm
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post