Saturday, February 2, 2019

Video Mpya : CHIEF MAKER - BHOKE...NGOMA KALI UTATA WA BINTI WA KIKURYA

  Malunde       Saturday, February 2, 2019

Msanii Chief Maker anakualika kutazama video yake mpya kuhusu Binti wa Kikurya inaitwa Bhoke..Bonge moja la ngoma mtu wangu..Itazame hapa chini
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post