Friday, December 28, 2018

WAZIRI ATAKIWA KUJIUZULU BALAA LA KIKOKOTOO

  Malunde       Friday, December 28, 2018
Waziri (Ofisi ya Waziri Mkuu) wa Sera, Bunge, Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu, Jenista Mhagama.

Mbunge wa Bunda Mjini (CHADEMA), Ester Bulaya ambaye pia ni Waziri Kivuli (Ofisi ya Waziri Mkuu) wa Sera, Bunge, Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu, amewataka Waziri Jenista na Mkurugenzi wa SSRA kujiuzulu, baada ya Rais Magufuli kuufuta mswada wa mabadiliko ya sheria ya utoaji mafao kwa kwa wastaafu.

Bulaya amefunguka hayo kupitia ukurasa wake wa kijamii wa twitter ambapo amesema kuwa Waziri Mhagama na Mkurugenzi wa Mamlaka ya Usimamizi wa Hifadhi ya Jamii (SSRA) kufanya hivyo kwa kuwa wameshindwa kuwatetea wafanyakazi.

"Mh Jenista, na Mkurugenzi wa SSRA, mjiuzulu nimewashinda, hamkuwatetea wafanyakazi", ameandika Bulaya.

Siku kadhaa baada ya habari hizo kuenea aliibuka Waziri Kivuli (Ofisi ya Waziri Mkuu) wa Sera, Bunge, Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu, Esther Bulaya, ambaye alieleza kuwa kikokotoo hicho kinawaumiza wastaafu na hakikujulikana kwa wabunge.

Wasimamizi wa Sekta ya Hifadhi ya Jamii yaani Mamlaka ya Usimamizi wa Hifadhi ya Jamii (SSRA), ilifafanua kuwa, lengo la kubaki kwa fedha hizo ni kumsaidia mstaafu kuishi vizuri kwa kuendelea kupata fedha ambazo zinasaidia maisha yake, kuliko kumpa zote ambazo huenda akazitapanya na kurudi katika umaskini.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post