Tuesday, November 27, 2018

NIKKI WA PILI ATAJA FURSA ,MAKTABA MPYA YA UDSM

  Kanyefu       Tuesday, November 27, 2018

Msanii wa muziki wa HipHop nchini anayewakilisha kundi la Weusi, Nikki wa Pili amezitaja fursa ambazo zinaweza kutumiwa na watanzania katika maktaba mpya ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam (UDSM) ili kuweza kujiongezea maarifa.

Nikki ameyasema hayo baada ya Rais John Magufuli kuzindua maktaba hiyo ambayo ni ya kwanza katika ukanda wa Afrika Mashariki na kati, Nikki amesema kuwa vijana wanapaswa waitumie fursa hiyo ili waweze kukuza uwezo wao wa kujieleza na kuwasilisha mawazo yao kwa njia sahihi.

Katika ukurasa wake wa Twitter, Nikki ameandika, "maktaba ya kuchukua wasomaji 2100, ina maana ni fursa kila siku kwa vijana 21,000 kujivunia maarifa. Itumieni sana, itumieni vizuri ili kujenga uwezo wa kujieleza, kupanga mawazo, kutafuta ukweli na kuuwakilisha, ni silaha adhimu katika pori la Maisha. Maktaba ni uhai wa jamii".

Licha ya kuwa ni maktaba kubwa katika ukanda wa Afrika Mashariki, sifa nyingine za maktaba hiyo ni uwezo wa kuhudumia wasomaji 2,100 kwa wakati mmoja pamoja na kuwa na ukumbi wa mikutano wenye uwezo wa kuchukua watu 600.

Pia ina uwezo wa kutunza zaidi ya vitabu 400,000. Akitoa maelezo ya awali kabla ya uzinduzi rasmi wa maktaba hiyo, Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es salaam, Prof. Anangisye amesema kuwa watu mabalimbali hata ambao si wanafunzi wataruhusiwa kutumia maktaba hiyo katika kujiongezea maarifa.

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post