Wednesday, September 19, 2018

MASANJA MKANDAMIZAJI KAACHIA WIMBO MPYA UNAITWA KEMEA PEPO... HUU HAPA

  Malunde       Wednesday, September 19, 2018
Masanja Mkandamizaji anakukaribisha kusikiliza wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la Kemea Pepo. Usikilize hapa.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post