Tuesday, August 14, 2018

Video : BARNABA - TUACHANE MDOGO MDOGO

  Malunde       Tuesday, August 14, 2018

Msanii wa muziki Bongo, Barnaba ameachia video ya wimbo wake uitwao Tuachane Mdogo Mdogo.

<<DOWNLOAD HAPA>>   Au isikilize hapo chini
Kuwa Mjanja..Download App mpya ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
dl.dropbox.com/s/1f6hu4drsr05o09/Malunde%201%20Blog.apk
Previous
« Prev Post