Tuesday, June 26, 2018

ALIYEFARIKI MWAKA 2000 AFUFUKA KIGOMA

  Malunde       Tuesday, June 26, 2018

Wakazi wa Kigoma wameingiwa na woga baada ya kushuhudia mtu aliyefariki dunia mwaka 2000 kuonekana kwa mara nyingine akiwa hai.

Kamanda wa Polisi mkoani Kigoma ACP, Martini Ottieno ameelezea tukio hilo la kushangaza nakusema, mtu huyo anafahamika kwa jina la Ntahuruli Ntahije na kwamba alifariki dunia baada ya kuugua ghafla akiwa anafanya kazi za bustani mjini Kgoma, ambapo hadi sasa hapakumbuki tena kwa bosi wake.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post