Friday, June 29, 2018

Video Mpya : WIMBO MPYA WA ASKARI POLISI TANZANIA UNAITWA 'KAZI YAO'

  Malunde       Friday, June 29, 2018

Nakualika kutazama Video ya wimbo wa Askari wa Jeshi la Polisi mkoani Arusha (Tanzania police) unaitwa ‘Kazi yao’ wameimba mazingira wanayokumbana nayo Polisi wakiwa kazini katika kukabiliana na wahalifu. Bonyeza hapa chini kuutazama
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post