Wednesday, February 28, 2018

Video Mpya : MJUKUU WA MWANA MALUNDI Ft MAGODI ZE DON - POLE BHAMAYO

  Malunde       Wednesday, February 28, 2018

Unamkumbuka Manju mtu mwenye miujiza Mwana Malundi? Basi ninayo hapa ngoma ya Mjukuu wa Mwana Malundi amemshirikisha msanii wa nyimbo za asili Magodi Ze Don inaitwa "Pole Bhamayo".
Itazame hapa chini
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post