Friday, February 16, 2018

PAPII KOCHA AACHIA VIDEO MPYA INAITWA 'WAAMBIE', YUMO BABU SEYA..TAZAMA HAPA

  Malunde       Friday, February 16, 2018
Kwa mara ya kwanza baada ya kuachiwa huru,msanii Papii Kocha ametoa wimbo wake mpya alioupa jina la Waambie.

Bonyeza video hii hapa chini kuuangalia
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post