Saturday, January 6, 2018

MUME ACHINJA MKEWE UGOMVI WA ARDHI TARIME

  Malunde       Saturday, January 6, 2018


Mkazi wa kijiji cha Kitagasembe Kata ya Gwitiryo Wilaya Tarime Mkoani Mara aliyefahamika kwa jina la Bhoke Mwita ameuawa kwa kukatwa shingo upande wa kulia kwa kitu chenye ncha kali na mumewe Mwita Mganya kwa kumkataza asiuze ardhi.

Kaimu kamanda wa polisi Tarime Rorya Obadia Jonas amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kwamba mtuhumiwa baada ya kutekeleza unyama huo alitokomea kusikojulikana na jeshi la polisi linafanya kila juhudi kuhakikisha linamtia nguvuni.

Mwenyekiti wa Kijiji cha Kitagasembe Gabriel Mnanka alisema chanzo mauaji hayo ni migogoro ya ardhi kati mtuhumiwa na marehemu baada ya marehemu kukataa mumewe asiuze ardhi ya familia ndipo aliamua kufanya unyama huo

logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post