KABLA YA KUTAJIRIKA NA BETTING NILITAPELIWA MTANDAONI!

Jina langu ni Abel kutokea Arusha nchini Tanzania, Juni 2020 nilipata kazi kwenye kampuni kubwa sana hapa nchini japo kazi haikuwa ya maana lakini mshahara ulikua mzuri kwa upande wangu.

Sasa wakati naanza nilipewa kiasi cha Sh170,000 kwaajili ya chakula na mahitaji yangu mengine madogo madogo kwa mwezi wa kwanza maana nilitakiwa kuweka kambi hapo.

Mimi sio muoga na mara nyingi huwa najifanya mzee wa kujaribu vitu, sasa nikakutana na jamaa wawili mtandaoni wananadai wanauza fixed match (Mechi ambazo matokeo yamepangwa).

Wakwanza nikamtumia Sh70,000 akanitumia match nika stake Sh30,000, si najua ushindi uhakika, nimelala zangu naamka asubui nategemea nitakutana na sms ya "hongera umejishindia....", ila ikawa holaah!, ikabidi nimcheki yule jamaa, nikakuta kashaniblock.

Nikaona haina noma nikamcheki yule jamaa mwingine nikipigia mahesabu ile Sh70,000 iliyobaki, nae akawa tapeli tu kama yule wa kwanza, nikajikuta nimepoteza hela yote ya chakula.

Mwezi ulikua mgumu sana, nilivyoona mambo yanakaba ikabidi nimweleze mama ukweli, mama hamtupi mwana, akasimama upande wangu ikawa kila siku saa saba ananitumia Sh2,600 natumia chakula mpaka mwezi ukaisha.

Nilivyopokea mshahara wangu sikumsahau mama, nikampa fungu lake na nikamnunulia na mdogo wangu baiskeli ya shule. Japo niliishi kwa shida mwezi ule ila bado sijaacha kubeti ila sasa nabeti kwa mafanikio makubwa. 

Ni baada ya kukutana rafiki yangu wa siku nyingi na kumueleza mkasa wangu, ndipo akaniambia kuwa Kiwanga Doctors wanawezesha watu kushinda betting kwa uhakika. Niliwasiliana nao kwa namba yao (+254 769 404965) na wakanifanyia utaalamu wao ambao sasa unanipa fedha nyingi sana. 

Katika maisha yangu sikuwahi kushika Sh10 milioni ila nimekuja kuishika sio kwenye kazi bali betting kwa kutumia msaada wa Kiwanga Doctors. 

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto. 

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache. 

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake. 

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho. 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments