NIMEKOMA, KANISINGIZIA KESI YA UJAMBAZI KISA NILIMUONEA!

 

Jina langu ni Chams kutokea Dar es Salaam, Tanzania, nakumbuka kulikuwa na jamaa ambaye alikuwa ni fundi simu, alikuwa sio muongeaji sana, muda mwingi alikuwa busy na kufanya mambo yake.

Kwakuwa nilikuwa nina mwili mkubwa na ubabe ubabe pale mtaani, nilikuwa napenda sana kwenda kumuonea onea, ningeenda dukani ningekunywa maji na kusema dogo atakuja kulipa.

Yaani nilikuwa namfanyia ubabe wa kipuuzi tu na mikwara mingi, yule dogo likuwa hajibu kitu chochote na angefanya vile ninavyompelekesha.

Kumbe dogo usiku alikuwa ni mafia, anakaba watu na kuiba vitu vya majumbani halafu asubuhi anakuja kuzuga pale kwenye kijiwe chake cha kutengeneza simu. 

Siku moja alidakwa na polisi, baada ya kupigwa sana na kulazimishwa kutaja wenzake anaoshirikiana nao, jamaa si akanitaja mimi ingawa sijawahi kushirikiana naye, alifanya hivyo kutokana na unevu wangu kwake. 

Nikiwa nipo nyumbani sina hili wa lile mara polisi wakaja, kufika polisi najumuishwa kwenye kesi kibao ambazo kimsingi nilikuwa sijui chochote. 

Polisi wanakuja kuniambia nashirikiana na jambazi sugu, kuja kuambiwa ni jamaa ambaye ninamuonea siku zote, nilichoka, nilikaa sana mahabusu, baada ya wiki moja tulifikishwa mahakamani pamoja na yule dogo. 

Ile kesi ilinisumbua na kunichafulia jina pale mtaani hadi kazi nilisimamishwa, niliishi maisha magumu sana. Siku moja nikiwa kwenye mitandao ya kijamii nilikutana na tangazo la Kiwanga Doctors kuwa wanasaidia watu kushinda kesi. 

Nilichukua namba yao (+254 769 404965) na kuwapigia na kuwaeleza shida yangu, nashukuru waliweza kunifanyia tiba zao na kunihakikishia ushindi wa kesi yangu. 

Baada siku chache tulipoenda mahakamani kwa ajili ya kesi ile niliweza kuachiwa huru baada ya kubainika sina hatia.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto. 

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache. 

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake. 

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho. 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments