DAWA YA WANAOKUPIGA VITA KAZINI ILI UFUKUZWE KAZI!

 


Naitwa Salome kutokea Mtwara nchini Tanzania, baada ya kumaliza chuo nilibahatika kupata kazi mapema na niliajiriwa kwenye nafasi ya juu kwenye kampuni fulani.

Baada ya kuanza kazi kuna rafiki yangu alinitafuta na kuniomba nimsaidie apate kazi kwani ana maisha magumu kutokana na kupoteza wazazi wake wote wawili na yeye ndio mkubwa nyumbani wadogo zake wanamtegemea.

Niliingiwa na roho ya huruma, kutokana na nafasi niliyokuwa nayo pale ofisini nilikua na uwezo wa kupendekeza nani aajiriwe, basi  nilihakikisha nafanya juu chini ili rafiki yangu apate kazi na aweze kuendesha familia.

Bahati nzuri mkurugenzi aliridhia na akafanikiwa kuanza kazi, cha kushangaza baada ya kuzoea ofisi akaanza kunipiga vita, yaani alikua anapeleka maneno ya uongo kwa mkurugenzi.

Lakini hata kwa wafanyakazi wa chini yangu ananisema vibaya mpaka ikafikia hatua ofisi nzima ilikua inanichukia kutoka na na story zake za uongo, nilikosa amani ya moyo pale ofisini, nikaamua kuanza kutafuta kazi nyingine.

Nilivyopata tu nikaaga pale ofisini na kuondoka, baada ya muda nikasikia yeye ndo amepewa cheo changu, cha kushangaza hata huku nilipohamia nikawa nakipigwa vita vya chini kwa chini hadi nikafukuzwa kabisa kazi.

Kwa bahati nzuri kuna siku nilisoma katika gazeti moja kuwa Kiwanga Doctors anawezesha watu kupandishwa cheo na mishahara kazini, kukufanya kupendwa na watu na kuwa mwenye ushawishi.

Nilichukua namba zao (+254 769 404965) katika gazeti lile na kuwasiliana nao, niliwaeleza shinda yangu kwa undani na kunifanyia tiba, hadi sasa ninapoandika ushuhuda huu, nilishapata kazi nyingine katika kampuni ambapo mimi ni mkurugenzi.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments