NJIA RAHISI SANA NILIYOTUMIA KUPATA KAZI YA HOTEL!

Jina langu ni Flowrance kutokea Mpwapwa, Dodoma nchini Tanzania, katika maisha yangu nakumbuka nilichoka kutafuta kazi na nilichoka kukaa nyumbani pia, ilikuwa kila nachofanya kinagoma.

Ilifika hatua nilikuwa tayari kwa lolote lile, nikaamua kutafuta kazi ila sikufanikiwa, siku moja nikiwa nasoma gazeti moja nikakutana na tangazo la Kiwanga Doctors kuwa anasaidia watu kupata kazi na zenye maslai mazuri.

Basi nilichukua namba zake katika gazeti lile ambazo ni +254 769 404965 na mara moja nikapiga, tuliongea kwa muda na kumueleza shida yangu, alichukua muda mfupi kunihudumia kisha akaniambia nijiandae na kazi kwani nitapata muda wowote ule.

Sasa siku kadhaa mbele niliona tangazo la kazi la hotel fulani linahitaji muhudumu, nilikaa nikajiwazia moyoni, nikasema hii ndio nafasi yangu.

Kesho yake mapema nikiwa smart na nimependeza nilikuwa nishafika pale ofisini, bahati nzuri nilikuwa napafahamu hivyo sikuhangaika kupatafuta.

Niliomba kuonana na HR, maana tangazo lilitoka kwake, muda ule alikuwa bado hajafika.

Alivyofika alijulishwa kuwa kuna mgeni wake, alitoka kuja kuonana na mimi, baada ya salamu aliniuliza ni nini kimenileta pale. Kwa kujiamini nilijibu kuwa nimeenda kuanza kazi maana nimeona wanahitaji muhudumu.

Alicheka ila bado niliendelea kusisitiza kuwa ni kazi imenileta pale, alitoka na kumuita mtu aliyemtambulisha kama meneja wa hotel, kisha alimueleza kwanini nipo pale.

Alishangaa kwa ujasiri wangu, alianza kuniuliza maswali ya hapa na pale, baadaye walitoka na kuniacha, alirudi HR na kuniambia itabidi wanifanyie interview.

Nilikuwa mchangamfu sana kwahiyo kuna namna tayari nilikuwa nimeshawazoea nao, interview haikuwa ngumu sana. Muda mwingi waliniuliza maswali ya kutaka kunijua tu.

Mwisho meneja aliniambia "imani yako imekuponya, kesho njoo uanze kazi:. Hivyo ndio nilivyopata kazi.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments