JINSI NILIVYOWAJUA WALIONIPORA PIKIPIKI YANGU!

Jina langu ni Moses kutokea Kigoma nchini Tanzania, katika umri wangu wa miaka 31, naweza kusema kuwa kama mwanaume, roho iko rehani muda wote katika utafutaji, tunatafuta katika mazingira magumu sana.

Mimi ninafanya kazi ya kuendesha boda boda lakini pia hufanya shughuli za kununua mazao kijijini na kuyaleta mjini. Siku moja nikaenda kijijini kutafuta mazao ya kununua lakini ikupata ya kutosha hivyo nikabaki na kama Sh700,000 mfukoni.

Basi nikarudi kijiweni kwetu tunakopaki, kwa kuwa boda boda wenzangu walikua wanajua napiga hizo mishe wakaniuliza kama nilifanikisha nikaawaambia ilivyokua kwamba nimepata kidogo sana.

Kumbe pale kijiweni kuna mmoja wetu ana hila tayari ameshanipangia mahesabu ya kuja kunivamia. Katika trip za abiria hapa na pale nikapata nafasi ya kupita nyumbani nikaziacha zile pesa nikarudi kijiweni kuendelea na kazi.

Ilipofika majira ya saa 4 usiku nilipata abiria dada mmoja akataka nimpeleke sehemu moja, tukakubaliana bei safari ikaanza. Tukiwa njiani akaomba kukojoa basi nikasimamisha pikipiki ili ajisaidie nikakaa pembeni kidogo kumsubiri.

Ghafla wakajitokeza wanaume wanne wakadai niwape pesa za mazao, nikawaambja sina, ila walisisitiza wana uhakika ninazo kwa sababu siku hiyo nilienda kununua mazao na nilibakisha pesa.

Basi wakanisachi ila hawakunikuta na hizo pesa, kakaamua kunipiga na kuniumiza sana, kisha wakanifunga kamba wakaondoka na bodaboda yangu mpya kabisa.

Nilitamani sana kumjua aliyenifanyia ule ubaya, nilikuja kupata habari kuwa Kiwanga Doctors wanaweza kuwa msaada katika hilo, habari hizo nilipenyezewa na kaka yangu mkubwa ambaye alikuwa ananiuguza hospitali.

Tulifunga safari hadi kwa Kiwanga Doctors na alituhudumia mara moja, baada ya siku kadhaa ya mimi kurejea nyumbani, nilisikia watu wanagonga mlango kwa nje, kutoka nikakutana na watu wanalia tu wakiwa na ile boda boda yangu, huku wakitaja jina la yule aliyewaambia nilikuwa na fedha za mazao.

Nashukuru waliweza kunirudishia boda boda yangu na kunilipa fidia, vilevile niliweza kumjua mbaya wangu, hata hivyo, hilo halikuzuia mkono wa sheria kufuata mkondo wake.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments