NI KAZI YA KAWAIDA ILA MAFANIKIO YAKE SIO YA KAWAIDA!

Jina langu ni Nehemia, kwa sasa nipo Arusha, Tanzania, nimetoka mkoani Tanga, nilikuwa kule kwa miezi sita kikazi, nilikuwa nafanya kazi ya kusajili laini za simu.

Ndio, hiyo ndio kazi yangu, na hapa Arusha nipo kikazi, nimepanga na chumba kabisa na nina shukuru maisha yangu yanaenda vizuri kabisa, ni tofauti kabisa na kipindi nilikuwa nafanya kazi nyingine tofauti na hii.

Kwa kawaida mimi katika kazi hii, baada ya mizunguko mingi ya kutosha na nikiona nimemaliza mitaa yote kwa kusajili laini, ninahama kwenda sehemu nyingine, ndio sababu nilihama Tanga nakuja huko Arusha.

Watu wengi wanaichukulia poa hii kazi ila mimi kupitia hii kazi ninalisha familia, ninalipa kodi mbili, huku kwangu na kwa familia yangu.

Huko Tanga nimenunua kiwanja kabisa, kila kitu kwangu inategemea hii kazi, kwa mitandao yote, nikiingiza hela ndogo kwa mwezi basi ni Sh800,000, kuna mwezi niliwahi kuingiza hadi Sh2.1 milioni.

Hata hivyo, kuna siri ya mafanikio katika kazi yangu hii, nayo ni Kiwanga Doctors ambao walinipatia dawa ya kuvuta wateja, bila hivyo ningekuwa nazunguka sana mitaani bila kupata wateja.

Niliamua kwenda kwa Kiwanga Doctors kwa ajili ya kunifanyia dawa hiyo baada ya kukaa muda mrefu katika kazi hii lakini mafanikio yalikuwa duni sana, kwa sasa naweza kusema najivunia kile ambacho nakipata.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments