UKIFANYA JAMBO HILI MOJA TU, BASI UTAPANDISHWA CHEO KAZINI

Kila mmoja anapenda kuona maisha yake yanapiga hatua kila siku, hakuna mtu ambaye hapendi kuona maendeleo yake binafsi ingawa vikwazo ni vingi hasa upande wa utafuta riziki.

Jina langu ni Wambui toka Nairobi nchini Kenya, nimeajiriwa kwenye kampuni kubwa ya usambazaji vinywaji baridi, nimefanya kazi hii kwa miaka zaidi ya 12 sasa.

Miaka mitatu iliyopita nilifanikiwa kupandishwa cheo na kuongezewa mshahara baada ya kufanya kwa miaka tisa bila kupata fursa hiyo ambayo kila mfanyakazi huwa anaitamani.

Sababu ya kuikosa kwa muda mrefu sio kwamba sikuwa na vigezo au ofisi yangu haikuwa na uwezo, laah hasha!, bali ni fitna za kikazi ambazo baadhi ya wafanyakazi wenzangu walikuwa wanazifanya kwa kushirikiana na uongozi.

Nasema hivyo kwa sababu nilishuhudia vijana wengie wakitoka katika Vyuo na kuja kuanza kazi wakiwa hawana uzoefu wowote lakini baada ya miaka miwili au mitatu wanapandishwa vyeo na mishahara huku mimi nikisaliwa mtupu.

Siku moja nilitembelewa nyumbani na rafiki yangu ambaye nilisoma naye miaka mingi iliyopita, nilimueleza kuhusu changamoto hiyo, aliniambia mbona sikumpa taarifa toka awali kwani ningekuwa tayari nimeshapata ufumbuzi.

Alichukua simu yake na kunipa namba ya  African Doctors ambayo ni +254 769404965 na kusema mtu huyu amekuwa msaada mkubwa kwa watu wote wenye changamoto kama yangu.

Basi tuliendelea na stori za hapa na pale na yule rafiki yangu, alipoondoka niliamua kupiga namba ile na kueleza shinda yangu kwa undani zaidi.

 African Doctors alinialika Ofisi kwake pande za Kericho ili kupata huduma zaidi, nilifika na kuzungumza naye tena, kisha akanifanyia matambiko yake ambayo nakiri ndio hasa yamenisadia.

Tangu nilipotoka kwa  African Doctors nilikaa nyumbani kwa muda wa wiki mbili bila kwenda kazini kwani nilikuwa likizo, baada ya likizo kuishi nilirejea kazi na kukutana na barua ya kunitaarifu kuwa nimepandishwa cheo na mshahara.

Siwezi kusahau jinsi siku hiyo nilikuwa na furaha kubwa, nilijua kuwa dawa ya  African Doctors tayari imeshafanya maajabu yake ambayo yule rafiki yangu aliniambia.

Tangu wakati huo nimekuwa naishi maisha yangu vizuri kwani kipato ninachopata kinanitosheleza kabisa mimi na familia yangu tofauti na ilivyokuwa hapo awali kabla ya kupanishwa cheo. Shukrani za kipekee kwako  African Doctors wangu.

Ukiachana na hayo, kumbuka  African Doctors anaweza kukuwezesha kushinda bahati nasibu, kukuondolea migogoro ya mashamba, migogoro ya mapenzi, kuikinga biashara yako na kukupa mvuto wa kimapenzi.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com




au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments