MUME ALINIACHA KIJIJINI NA KWENDA KUTEKWA NA WANAWAKE WA MJINI

Jina langu ni Elizabeth kutoka katika kaunti ya Bungoma, tulikuwa kwenye ndoa na mume wangu Benson kwa muda wa miaka minne, tulikuwa na maisha mazuri kwani hakuna lolote ambalo likuwa kikwazo katika uhusiano wetu.

Baadaye alipata kazi mjini Nairobi, tulikubaliana kuwa aende kufanya kazi hiyo na mimi ningebaki kijijini na watoto, kila mwezi alikuwa akinitumia fedha za kufanya shuguli mbalimbali  pale nyumbani kwetu.

Nilimwamini kwani hakuna hata siku mmoja mume wangu alionekana kuwa na mpango wa kando, jambo hili lilipelekea na mimi kumuonyesha mapenzi ya dhati.

Kila baada ya mwezi mmoja alikuwa akija nyumbani kunijulia hali na hapo sikuwa na shaka ya uwepo wake mjini Nairobi, ila baada ya siku kupita tabia yake ilianza kubadilika.

Hakuwa akipiga simu tena kama ilivyokuwa kawaida yake kila siku, nilianza kushuku mienendo hii yake kwani fedha alizokuwa akituma kila mwisho wa mwezi zilipungua sana na wakati mwingine hakuma kabisa.

Wakati mwingine nilipompigia simu sauti ya mwanamke ilisikika kwenye simu yake, nilifunga safari na kwenda Nairobi kujua alipokuwa akiishi. Nilipigwa na butwa baada ya kumpata mwanamke mwingine kwenye nyumba yake, huyu mwanamke aliniambia yeye ni mke wake mume wangu!. 

Nilienda kulala kwa dada yangu usiku ule kwani sikutaka ugomvi na mtu, Dada yangu alinihurumia kwa mambo yaliyonikumba na hata akanipa ushauri kuwa kuna mtaalam wa tiba asilia anaweza kunisaidia.

Aliniambia mtaalamu huyu ni African Doctors ambaye amesaidia watu wengi sana, alinipatia namba zake, niliweza kuwasilina naye na baada ya wiki moja niliweza kufika ofisini kwake na kumueleza changamoto zangu zote na akanifanyia tiba zake.

Nilirejea nyumbani na baada ya siku tatu sikuyaamini macho yangu, mume wangu alikuja nyumbani akiwa mnyonge ajabu, aliniomba msamaha kwa yote yalikyokuwa yametokea. Nilimsamehea kwa kuwa nilikuwa mwenye mapenzi ya dhati kwake, baadaye tulienda pamoja mjini.

Tangu siku ile mume wangu amekuwa ni mtu mwaminifu ajabu kwenye ndoa, pongezi sana kwa African Doctors kwa huduma yako ambayo imekoa ndoa yangu ambayo ilikuwa inaelekea kupotea.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments