MBINU YA KUWAFANYA WATOTO WAFAULU MASOMO YAO

 

Ukweli ni kwamba kila mzazi anapompelekea mtoto wake shule anatarajia kuwa atafanya vizuri katika masomo yake na kufaulu mitihani ili aweze kusonga mbele na hatimaye kupata aina fulani ya taaluma ambayo itamsaidia maishani mwake.

Siku zote unajua hakuna kitu kinawapa wazazi wengi changamoto kama ambapo anatoa fedha nyingi kumlipia mtoto ada shuleni lakini anakuwa anafeli kila wakati. Hii changamoto yenye kuumiza sana, usiombe ukutane nayo.

Nasema hilo kwa sababu limewahi kunitokea katika maisha yangu ambapo mtoto wangu wa kwanza toka darasa la kwanza hadi kufika la nne yeye alikuwa anashika nafasi mbaya sana katika masomo yake.

Hadi leo kwa kipekee namshuruku African Doctors ambaye nilipata namba yake kupitia mazazi mwenzangu ambaye mwanaye alikuwa anafanya vizuri sana kwenye masomo yake hadi waalimu wakawa wanamsifia.

Hiyo ni baada ya kumuuliza siri ya mafanikio ya mtoto wake katika msomo ndipo alipomtaja African Doctors kuwa alimpatia dawa ya kumuwezesha mtoto kufaulu masomo yake siku zote.

Basi nami niliweza kuwasiliana na mtaalamu huyu wa tiba asilia ambaye binafsi nashukuru kwa huduma yake maana tangu wakati huo mtoto wangu wamekuwa na matokeo mazuri katika mitihani yao.

African Doctors alinitumia dawa ambayo alinipatia maelekezo ya kuitumia kwa mtoto nami nikafanya hivyo, pole pole mwanangu alikuwa akirudi nyumbani na kunionyesha jinsi ambavyo amekuwa akifaulu majaribio wanayopewa na walimu kila siku kiasi kwamba hata wenzake wanamshangaa kwani walizoea kuwa ni mtu wa kifeli tu.

Ilipokuja awamu ya nyingine ya kufanya mitihani ile ya kufanga shule, mwanangu alikuwa miongoni mwa wanafunzi 10 bora katika shule yao.

Nakukumbuka tangu wakati huo aliendelea kufaulu na sasa yupo mwaka wa pili Chuo Kikuu, asante sana African Doctors kwa tiba yako ambayo daima siwezi kuja kuisahau.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments