MBINU NILIYOTUMIA KUPATA KAZI HARAKA BAADA YA KUMALIZA CHUO

Kuna jambo ambalo unaweza kusikia watu wakisema hadi kulifanikisha kuna ugumu sana, lakini kwako likaja kuwa rahisi ajabu kiasi kwamba unashangaa nini hiki kimenitendekea.

Ndivyo ilivyokuwa kwangu wakati natafuta kazi ya ndoto zangu ambayo nimeisomea hadi Chuo Kikuu. Jina langu Zurimami, nimesomea taaluma ya Rasilimali Watu (HR), ilikuwa ndoto yangu kufanya hivyo.

Baada ya kumaliza Chuo tu hivi nilishauriwa na baadhi ya watu kuwa nitafute moja ya Ofisi mjini niombe kazi niwe najitolea bila malipo ili kupata uzoefu maana waajiri wengi hupenda kuajiri wafanyakazi wenye uzoefu.

Nilikubaliana na ushauri wao na kuanza kuitafuta nafasi hiyo, nakumbuka dada yangu, Ney ndiye alipambana kwa kwa kipindi kifupi tu nikawa nimepata ofisi moja ambayo walisema watakuwa wananipa nauli tu kila mwisho wa wiki.

Kwangu hiyo ilikuwa haina shida kwani mimi ndio niliyeomba kujitolea ili kupata uzoefu, ama kwa hakina naweza kusema uthubutu wako ndio mafanikio yako.

Huwezi kuamini ndani ya wiki mbili katika ofisi ile niliweza kupata kazi ofisi nyingine na mshahara ulikuwa ni mkubwa sana.

Kilichotokea ni kwamba wakati nikisoma magazeti yaliyokuwa yanaletwa pale ofisini niliweza kuona tangazo la Dr. Kiwanga kuwa amekuwa akisaidia watu kupata kazi.

Nilichukua hatua ya kuwasiliana naye kupitia namba yake, +254 769404965, nilimwambia nimemaliza Chuo Kikuu hivyo nahitaji kazi nzuri na ya mshahara mzuri. Alinihakikisha ndani ya siku chache nitaweza kupata kazi ya ndoto zangu, nijiandae kabisa kwa hatua kubwa maishani.

Baada ya siku mbili dada yangu Rayna alirejea nyumbani na kuniambia kuwa kuna kazi ambayo ipo katika ofisi fulani niende tu kuianza kwani tayari kashaniandikisha kila kitu.

Niliona kama ni ndoto maana ilikuwa ni ndani ya mwezi mmoja tangu nimalize Chuo, niliaga ile ofisi ya mwanzo na kwenda ofisi yangu mpya ambayo hadi sasa ndio nafanya kazi hapo ukiwa ni mwaka wa nne tangu kuajiriwa kwangu. Namshukuru sana African Doctors  kwani maisha yangu na familia yangu wamebadilika sana.

Hadi nimekumbuka ule usimi umesema kuwa; katika maisha isiweke ugumu sehemu isiyo na ugumu. Tafuta njia yako kufanikisha mambo yako kwa urahisi zaidi bila kujali watu wanasema nini.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments