WAZAZI WANGU WALIKUWA WANAPIGANA HADI KUUMIZANA

Jina langu ni Sheila, suala la ugomvi lilikuwa limekita mizizi kwenye ndoa ya wazazi wangu, kila mara walipigana makonde nisijue ningeanzia wapi kuwasaidia.

Baba alikuwa ni mtu mpole na mara nyingi hakupenda ugomvi na mtu yeyote, ila mama kwa upande wake alikuwa ni mtu mpenda kelele sana na kila wakati alipokosewa hakutulia au kutaka suluhisho.

Kila wakati ilikuwa ni kugombana na kutupiana makonde mazito mazio, kila mara filamu hii ilitokea muda wa jioni tu baada ya baba kutoka kazini.

Mama yangu hakuwajibika kama mwanamke wa nyumbani na hilo ndilo liliibua ugomvi na mapigano kila mara, hali ile ilipelekea mama kuwa na makovu na alama mingi.

Sikuwa nafurahia vurugumechi ile kwani ilikuwa ni aibu kuitazama, nilijua kuna siku moja kati yao ataumizwa na hata kulazwa hospitali kutokana na majeraha, kwa hivyo nilikuwa najaribu jinsi niwezavyo kuwapatanisha.

Ndungu zangu wote walikuwa mbali kwa ajili ya shughuli za kikazi, hivyo mimi nilikuwa peke yangu pale nyumbani, siku moja sarakasi ilianza na mama akapigwa vibaya jambo lilipelekea kulazwa hospitali kwa muda wa siku tatu.

Alipotoka kwenye matibabu nilidhani kwamba itakuwa mwisho wa ugomvi wao, lakini waliendelea kupigana tena kwa nguvu ajabu, ilikuwa kama ibada lazima kila siku wangepigane hadi mmoja wao amwage damu.

Nilimwelezea rafiki yangu suala hilo na hapo alinielekeza kwa African Doctors kwa ajili ya usaidizi, nilimpigia simu mtaalam huyo wa tiba asilia kwa ajili ya huduma yake kwani hali ilkuwa mbaya sana kwenye familia yetu.

African Doctors alifanya matambiko ya kurejesha amani kwenye ndoa ya wazazi wangu, siku mbili baada ya kutoka kwa African Doctors, mambo kwa hakika yalianza kubadilika, ugomvi iliisha kabisa na kila wakati walikuwa wanaelewana sana.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com




au watumie email; africandoctorheals@gmail.com

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments