DKT. ABBAS ATEMBELEA NA KUJIONEA MAENDELEO MRADI WA UJENZI NYUMBA 5000 MSOMERA - TANGA


Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii Dkt. Hassan Abbas ametembelea na kujionea maendeleo ya mradi wa Ujenzi wa Nyumba 5000 mradi unaotekelezwa na Jeshi la Kujenga Taifa kupitia Kampuni yake ya SumaJKT katika kijiji cha Msomera Wilayani Handeni Mkoani Tanga.

Katika ziara hiyo Dkt Abbas amelisifu Jeshi la Ulinzi kwa kuendelea kukamilisha ujenzi huo licha changamoto ya mvua zinazoendelea kunyesha Mkoani humo, na kusema amefurahishwa na shughuli zinavyoendelea kwa weledi mkubwa.

Aidha, Dkt Abbas amesema kuwa anaamini kwa jinsi alivyojionea ujenzi unavyooendelea wa nyumba hizo zinaweza kuanza kukabidhiwa hata kabla ya muda uliopangwa.

“Nalipongeza Jeshi kwa jinsi linavyojitoa katika mradi huu kwani mradi ni wa haraka na kwa muonekano wa hizi nyumba pamoja na changamoto zote za mvua na kukatika kwa umeme bado kiwango kivzuri sina shaka na kazi zenu”, amesema Dkt Abass

Naye Mkuu wa Wilaya hiyo Dkt Albat Msonde amesema ujio wa Katibu huyo katika kutembelea mradi huo kunazidi kutoa faraja kwa watendaji walio katika mradi huo kwani kunawaongezea hamasa Zaidi.

Kwa upande wake Mwenyekiti wa Kijiji hicho cha Msomera Bwana Martini Olenkayo amesema wananchi wa Ngorongoro wanaotarajiwa kuhamia katika kijiji hicho hawana budi kuishukuru Serikali kwa jinsi inavyoendelea kuwaandalia maeneo ya makazi ikiwemo na mahitaji yote ya kijamii na miundombinu ya umeme, maji na barabara jambo ambalo halija wahi kutokea katika nchi yetu ya Tanzania.

Akitoa Shukrani kufuatiwa kutembelewa na ugeni huo Operesheni Kamanda wa Mradi Nyumba 5000 Msomera Kanali Sadik Mihayo amesema ujio wa viongozi katika mradi huo na kujionea maendeleo ya ujenzi unavyokwenda unaleta imani kwa kazi inayofanywa na JKT.

Hii ni awamu ya pili ya Ujenzi wa nyumba katika kijiji hicho kwani awali Jeshi la Kujenga Taifa lilijenga nyumba 400 ambazo mpaka sasa wananchi kutoka Ngororo wamekwisha hamia



Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments