NIMEPATA MTOTO BAADA YA KUACHIKA KATIKA NDOA TATU

Naweza kusema katika maisha kila jambo huwa na wakati wake, huwezi kulazimisha mambo kutokea wakati muda wake bado hajafika, ni kama kifaranga cha kuku, ukipasua yai kabla ya muda wake huwezi kupata kifaranga.

Ndivyo ilivyokuwa katika maisha yangu na yale niliyopitia katika ndoa zangu tatu za mwamzo, kila mwanaume ambaye alinioa alitaka nimzalie mtoto na alipoona muda unaenda bila kushika ujauzito alifunikuza.

Hakuna ubishi ni kwamba walishindwa kujua ni muda wangu wa kuzaa mtoto haujafika. Nilikuwa najipa moyo kuwa kuna muda wangu utafika lakini muda nilikaaa na kuwa na mawazo sana hasa nilipoachana na mume wangu wa tatu.

Baada ya muda wa kama mwaka mmoja nilikuja kukutana na huyu mwanaume wangu wa sasa, alinipenda na tukaanzisha mahusiano ambayo naweza kusema mwanzo yalikuwa matamu ajabu.

Tuliendelea kupenda hadi ukifikia muda akaniambia kuwa anataka kunioa, nilimwambia sina mpango wa kuolewa tena kwani nimeshaolewa mara tatu na kuachika na yote kisa siwezi kubeba ujauzito.

Aliniambia nisiwe na shaka kwani anajua kitu cha kufanya, alinihakikishia kuwa ndani ya ndoa yetu nitazaa tena vizuri hivyo nimkubalie aweze kunioa.

Nilikaa na kutafakari sana na hatimaye nilikubali kufunga naye ndoa, tulifanya sherehe nzuri, ndugu jamaa na marafiki walijumuika nasi na kutuzawadia vitu vya thamani sana. Wiki moja baada ya ndoa, mume wangu alinipeleka kwa African Doctors ambaye ndiye  aliniwezesha kupata mtoto wangu.

African Doctors alinifanyia tambiko lake na kunipa dawa za kwenda kutumia nyumbani, nilitumia dawa zile, baada ya muda mfupi niliweza kubeba ujauzito, ilikuwa ni furaha ajabu sana maishani mwangu. Nilikuja kujifungua salama mtoto wa kiume na hadi sasa nimejaliwa kupata watoto watatu wenye afya njema kabisa. 

Wale wanaume walioniacha kipindi cha mwanzo wamekuwa wakinipigia simu na kuniuliza kwanini sikuwazaliwa watoto kama ilivyo kwa mume wangu huyu wa sasa. Binafsi huwa sina jibu la kuwapa zaidi ya kujisemea kimoyo moyo kwamba nyie mlichelewa kumjua  mtu muhimu ambaye ni African Doctors.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments